Babban ƙarfin B37 Air sama don kankare da aikin murƙushe dutse

Short Bayani:

B37 murkushewar pneumatic kayan aiki ne wanda aka samar dashi ta iska mai iska. Matsa iska ana rarrabawa zuwa ƙarshen gefuna biyu na toshe silinda bi da bi, don haka jikin guduma yana ɗauke da tasirin tasiri na motsa jiki A ƙarshen hawan, yi rawar soja a cikin layin kankare don raba shi cikin tubalan.


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

B37_01

B37_06

Piston bugun jini 142mm
Fiston diamita 44mm
Yawan yajin aiki 1050B.PM
Amfani da iska 1.8m3 / min
Girman trachea 19mm
Jimlar tsawon 580mm
NW 17Kg

B37_02

B37_03B37_05

B37_07

Tianjin Shenglida Farms Boats Co., Ltd. kamfani ne da ke cikin masana'antar hakar ma'adinai na tsawon shekaru 15.

Muna da masana'antarmu, musamman samarwa da sayar da rawar rawar dutsen pneumatic, maƙerin pneumatic, mai ɗaukar zafi,

rawar soja, rawar soja bututu, percussive, rawar soja bit, pickaxe da sauran karafa kayan aiki.

 

Kullum muna ɗaukar sabon sabon samfuri, yana biyan buƙatun mai amfani da fata azaman maƙasudin,

yana ɗaukar inganci kamar wannan, gudanarwa mai jituwa azaman ra'ayin, yana ɗaukar masana'antar haɓaka

ikon takara da shaharar alama a matsayin aikinsu, da gaske neman ci gaba tare da ku.

B37_08

Y26 2

                                                                                                              

B37_10 B37_11

 


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Q1. Menene fa'ida game da kamfanin ku?

    A. Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙungiya da layin samar da ƙwararru.

     

    Q2. Me yasa zan zabi samfuran ku?

    A. Kayanmu suna da inganci da ƙarancin farashi.

     

    Q3. Duk wani kyakkyawan sabis da kamfaninku zai iya bayarwa?

    A. Ee, zamu iya samar da kyakkyawan bayan-siyarwa da saurin kawowa.

     

    Q4. Zan iya samun samfurin gwaji?

    A. Har yanzu ana biyan samfuran amma ana iya bayar da farashi mai rahusa.

     

    Q5. Shin zan iya samun ziyara a masana'antar ku kafin oda?

    A. Tabbas, barka da zuwa, ga adireshin mu: Langfang, Hebei.

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana